สนทนากับลุงถนอม > คุยกัน ประสานักภาวนา

ยินดีต้อนรับสู่ห้องสติปัฏฐาน ๔

(1/1)

ลุงถนอม:
ขอต้อนรับด้วยมิตรภาพอันอบอุ่น เพื่อสนทนากันในเรื่องของการเจริญสติปัฏฐาน ๔ โดยไม่พาดพิงถึงบุคคลอื่น หรือสำนักปฏิบัติธรรมอื่น และขอไม่เกี่ยวข้องกับความขัดแย้งหรือความวุ่นวายในสถานการณ์ใดๆ เป็นเพียงแค่เราจิบกาแฟ แล้วคุยกันสบายๆ คุยกันเฉพาะเรื่องการเจริญสติปัฏฐาน ๔ นะครับ  :)

forum นี้ จะไม่เปิดกว้างให้มีการถกเถียงกันอย่างกว้างขวางครับ ท่านสามารถตั้งหัวข้อหรือกระทู้เพื่อสนทนากับลุงถนอมได้ แต่ท่านอื่นๆจะไม่ได้รับอนุญาตให้สามารถเข้ามาคุยในหัวข้อหรือกระทู้ของคนอื่นนะครับ และรวมทั้งไม่อนุญาตให้ส่งข้อความส่วนตัวไปถึงด้วย ทั้งนี้เพราะลุงถนอมไม่ต้องการให้สถานที่แห่งนี้ เป็นที่ถกเถียงกันเกิดความคิดเห็นที่แตกแยก หรือทะเลาะเบาะแว้งกันในที่สุดครับ

ขอทุกท่านที่แวะผ่านมา ที่กรุณาเข้าใจในจุดประสงค์ของการเปิด Coffee Break ของ Dhammada.net ด้วยครับ

ขอขอบพระคุณครับ
ลุงถนอม

Navigation

[0] Message Index

Go to full version