Author Topic: อยากให้ทำโครงการหัวใจบริสุทธิ์ฯ ให้ได้ 1 ล้านข้อความ  (Read 2205 times)

Offline nawaka

• Newbie
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • เมตตา สันติ เจริญสติ
 :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
อยากให้ทำโครงการหัวใจบริสุทธิ์ฯ ให้ได้ 1 ล้านข้อความครับ อยากให้ทำไปเรื่อยๆ
จัดตั้งกลุ่มที่จะมารับผิดชอบหน้าที่ตรงนี้ไปเลย ดูแล้วอบอุ่นดีครับ

Offline หงส์น้อยบ้านโค้งดารา

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • *
  • คะแนนความนิยม: +4/-0
แค่ 700 กว่าข้อความ ก็ไม่ไหวกันแล้วครับ  :P ทีมงานยังไม่ค่อยมีเวลาว่างอัพเดทเลยครับ  :-[

ทางทีมงานเชื่อว่า คุณภาพสำคัญกว่าปริมาณ แค่ 700 กว่าข้อความเนี่ย โดยส่วนใหญ่แต่ละคน
เนี่ยสุดยอดไปเลยครับ อ่านแล้วชื่นใจแทนครูบาอาจารย์ครับ  :)
หัดรู้กาย รู้ใจ ตามความเป็นจริง ด้วยจิตที่ตั้งมั่นและเป็นกลาง

Offline nitivit

• Full Member
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • ดูอย่างเดียว
มีใครเป็นเหมือนผมบ้างไหมอ่ะ
คืออ่านแล้วจะสลับกันระหว่างดีใจกะอิจฉา  ;D
"สติจำเป็นในที่ทุกสถาน ในกาลทุกเมื่อ" หลวงพ่อปราโมทย์ ปาโมชโช