Author Topic: ข้อตกลงและวิธีการ ที่เราจะอยู่ร่วมกันฉันท์มิตร เป็นกัลยาณมิตรที่ดีต่อกัน ให้สงบร่มเย็นห่างไกลวิวาทะ  (Read 4963 times)

Offline หลี่จิ้ง

• Global Moderator
  • Full Member
  • *
  • คะแนนความนิยม: +0/-0
  • Dhammada.net คือความเรียบง่าย คือธรรมะ คือธรรมดา
กรุณาอ่านข้อตกลงในการอยู่ร่วมกันก่อนการใช้ Coffee Break Forum นะครับ

กฏ กติกา มารยาทในการสนทนา

ประกาศต่างๆ ถ้ามีเพิ่มเติม จะใ่ส่ไว้ในหมวดนี้

ยินดีต้อนรับครับ

:)

« Last Edit: Sat 2 Oct 10, 09:10:02 by หลี่จิ้ง »
นโม วิมุตฺตานํ นโม วิมุตฺติยา
ขอนอบน้อมแด่ท่านผู้หลุดพ้นแล้ว ขอนอบน้อมแด่วิมุตติธรรมของท่านผู้หลุดพ้นแล้ว